Ngày 23/09/2023
23-09 00:30
SC Mannsdorf
3-1
Wiener SC
23-09 00:00
SC Schwaz
2-1
FC Pinzgau Saalfelden
23-09 01:00
Ardagger
0-0
Favoritner AC
23-09 22:00
RW Rankweil
0-3
St. Johann
23-09 00:00
Andelsbuch
1-3
Kremser
23-09 00:00
Deutschlandsberger SC
2-3
SC Gleisdorf
23-09 22:00
Kufstein
2-1
FC Wolfurt
23-09 22:00
VfB Hohenems
1-1
SV Austria Salzburg
23-09 21:00
ASK Klagenfurt
1-2
ASK Voitsberg
23-09 22:00
Bischofshofen
1-1
Dornbirner SV
23-09 00:00
Allerheiligen
0-0
TUS Bad Gleichenberg
23-09 00:00
WSC Hertha Wels
1-0
SC Weiz
23-09 00:00
Vocklamarkt
3-0
SK Vorwarts Steyr
23-09 21:30
SV Leobendorf
1-4
Rapid Vienna (Youth)
23-09 21:00
Wiener Viktoria
2-0
Mauerwerk
23-09 21:00
SR Donaufeld Wien
4-2
Team Wiener Linien
23-09 01:00
Austria Wien (Youth)
1-0
SV Oberwart
23-09 00:30
Traiskirchen
1-2
Neusiedl
Ngày 06/05/2023
06-05 19:00
FC Pinzgau Saalfelden
3-4
Kufstein
06-05 22:00
SC Imst
6-2
SC Schwaz
06-05 21:00
FC Kitzbuhel
3-1
SC Kundl
06-05 22:00
FC Brauerei Egg
3-0
FC Lauterach
06-05 20:00
Rotenberg
0-2
Rheindorf Altach B
06-05 00:00
Vocklamarkt
2-2
SC Gleisdorf
06-05 00:30
SK Treibach
1-2
Allerheiligen
06-05 00:00
SAK Klagenfurt
0-1
Leoben
06-05 00:00
SV Ried B
0-0
Union Gurten
06-05 00:00
SC Weiz
1-4
LASK (Youth)
06-05 00:00
SC Kalsdorf
2-0
Wolfsberger AC Amateure
06-05 00:00
Deutschlandsberger SC
1-1
WSC Hertha Wels
06-05 21:30
SVG Reichenau
2-3
Bischofshofen
06-05 21:00
SC Bregenz
1-1
VfB Hohenems
06-05 21:30
Wiener Viktoria
1-6
SV Stripfing Weiden
06-05 01:00
Mauerwerk
1-3
Neusiedl
06-05 00:30
Wiener SC
2-1
Andelsbuch
06-05 00:30
Team Wiener Linien
0-0
SV Leobendorf
06-05 00:30
SC Mannsdorf
2-2
USV Scheiblingkirchen-Warth
06-05 01:00
Kremser
3-3
FC Magna Wiener Neustadt
06-05 00:00
ASV Siegendorf
1-0
Traiskirchen
Ngày 20/05/2023
20-05 20:00
SV Wals-Grunau
2-2
St. Johann
20-05 00:00
SC Weiz
1-2
WSC Hertha Wels
20-05 00:00
SC Kalsdorf
0-4
LASK (Youth)
20-05 21:00
FC Pinzgau Saalfelden
1-1
Bischofshofen
20-05 21:00
SC Bregenz
3-1
Kufstein
20-05 00:00
Salzburger AK 1914
1-0
OTSU Hallein
20-05 19:00
SC Golling
3-1
USK Anif
20-05 22:00
Rotenberg
0-0
FC Lauterach
20-05 22:00
SV Seekirchen
0-2
SV Austria Salzburg
20-05 00:30
SC Mannsdorf
5-3
Traiskirchen
20-05 00:30
Kremser
3-0
USV Scheiblingkirchen-Warth
20-05 00:00
Deutschlandsberger SC
2-1
Leoben
20-05 22:00
Worgl Obi SV
1-2
FC Kitzbuhel
20-05 00:00
SC Kundl
1-1
SV Hall
20-05 21:30
Wiener Viktoria
0-2
SR Donaufeld Wien
20-05 01:00
Mauerwerk
1-4
SV Stripfing Weiden
20-05 00:00
Vocklamarkt
2-0
TUS Bad Gleichenberg
20-05 00:30
Wiener SC
1-1
Neusiedl
20-05 00:00
SAK Klagenfurt
2-8
Allerheiligen
20-05 21:00
SV Ried B
3-0
SK Treibach
Ngày 29/07/2023
29-07 00:30
SV Oberwart
0-2
Wiener SC
29-07 00:30
Kremser
4-3
Rapid Vienna (Youth)
29-07 00:30
Favoritner AC
1-1
Mauerwerk
29-07 00:30
Ardagger
3-2
Traiskirchen
29-07 00:00
Allerheiligen
1-2
Deutschlandsberger SC
29-07 00:00
Neusiedl
1-1
Team Wiener Linien
29-07 22:59
FC Pinzgau Saalfelden
0-1
SV Austria Salzburg
29-07 00:00
SK Vorwarts Steyr
1-0
LASK (Youth)
29-07 00:30
Andelsbuch
2-0
SC Mannsdorf
29-07 22:30
SPG Motz/Silz
4-4
VfB Hohenems
29-07 00:00
Vocklamarkt
3-2
USV RB Weindorf St.Anna
29-07 22:30
Dornbirner SV
3-0
St. Johann
29-07 00:00
SC Gleisdorf
2-1
SV Ried B
29-07 22:10
Bischofshofen
3-0
Sc Rothis
29-07 00:00
TUS Bad Gleichenberg
2-1
Wallern
29-07 01:00
Austria Wien (Youth)
3-1
Wiener Viktoria
29-07 00:00
ASK Voitsberg
4-0
SC Weiz
29-07 00:00
SV Wals-Grunau
1-0
Kufstein
29-07 00:00
SC Schwaz
4-0
RW Rankweil
Ngày 13/05/2023
13-05 00:00
SV Hall
1-2
WSG Swarovski Tirol B
13-05 00:00
SC Kundl
0-3
FC Kitzbuhel
13-05 00:00
SV Seekirchen
1-0
SV Kuchl
13-05 00:00
SC Schwaz
1-1
SC Imst
13-05 19:30
SV Wals-Grunau
0-2
SV Austria Salzburg
13-05 00:00
TUS Bad Gleichenberg
0-1
Deutschlandsberger SC
13-05 22:00
SC Gofis
2-1
FC Brauerei Egg
13-05 22:00
Admira Dornbirn
2-1
Rotenberg
13-05 21:00
Sc Rothis
3-0
RW Rankweil
13-05 21:00
FC Lauterach
1-5
FC Wolfurt
13-05 22:00
Kufstein
1-2
FC Pinzgau Saalfelden
13-05 22:00
VfB Hohenems
1-1
SC Bregenz
13-05 21:00
Bischofshofen
3-0
SVG Reichenau
13-05 00:00
Salzburger AK 1914
1-2
SC Golling
13-05 00:00
Neusiedl
0-2
Kremser
13-05 00:00
Andelsbuch
2-1
Team Wiener Linien
13-05 00:00
WSC Hertha Wels
3-3
Vocklamarkt
13-05 00:00
Union Gurten
3-0
SAK Klagenfurt
13-05 00:00
SK Treibach
3-0
SC Kalsdorf
13-05 00:00
LASK (Youth)
3-1
Wolfsberger AC Amateure
13-05 00:00
Allerheiligen
2-1
SV Ried B
13-05 00:00
Leoben
3-0
USV St. Anna
13-05 00:00
SC Gleisdorf
1-2
SC Weiz
13-05 22:59
SPG Motz/Silz
2-1
SV Telfs
13-05 22:00
SV Stripfing Weiden
3-1
SC Mannsdorf
13-05 21:00
SR Donaufeld Wien
1-2
ASV Siegendorf
13-05 00:30
FC Magna Wiener Neustadt
0-3
Wiener SC
13-05 00:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
2-2
Mauerwerk
Ngày 11/03/2023
11-03 21:00
St. Johann
3-2
SV Seekirchen
11-03 01:30
Team Wiener Linien
1-0
Kremser
11-03 01:00
Leoben
1-0
SC Gleisdorf
11-03 20:00
SV Hall
1-1
SC Imst
11-03 01:30
Traiskirchen
1-0
Neusiedl
11-03 01:00
SC Kalsdorf
1-2
USV St. Anna
11-03 01:30
SV Fugen
2-2
SV Telfs
11-03 21:00
SV Grodig
0-1
Bischofshofen
11-03 01:30
TUS Bad Gleichenberg
1-2
WSC Hertha Wels
11-03 21:00
SV Austria Salzburg
2-0
SC Golling
11-03 21:00
ASV Siegendorf
1-3
SC Mannsdorf
11-03 21:30
WSG Swarovski Tirol B
3-0
SC Kundl
11-03 01:30
Worgl Obi SV
2-1
SC Schwaz
11-03 21:00
SV Wals-Grunau
1-3
FC Pinzgau Saalfelden
11-03 19:30
OTSU Hallein
2-3
USK Anif
11-03 21:30
Union Gurten
2-0
LASK (Youth)
11-03 21:30
Wiener Viktoria
2-2
Andelsbuch
11-03 01:00
SK Treibach
1-2
SC Weiz
11-03 21:00
SV Stripfing Weiden
1-2
USV Scheiblingkirchen-Warth
11-03 20:30
SAK Klagenfurt
1-1
Deutschlandsberger SC
11-03 22:00
SV Leobendorf
1-0
Wiener SC
11-03 01:00
SV Ried B
0-0
Vocklamarkt
11-03 20:00
SR Donaufeld Wien
5-2
FC Magna Wiener Neustadt
11-03 01:00
Allerheiligen
2-3
Wolfsberger AC Amateure
11-03 22:00
Kufstein
4-0
FC Kitzbuhel
Ngày 04/03/2023
04-03 01:00
Neusiedl
2-1
SV Stripfing Weiden
04-03 01:00
Deutschlandsberger SC
0-1
SV Ried B
04-03 21:00
Andelsbuch
3-3
USV Scheiblingkirchen-Warth
04-03 22:00
WSC Hertha Wels
3-2
SC Kalsdorf
04-03 21:30
Wiener Viktoria
1-0
ASV Siegendorf
04-03 19:00
Mauerwerk
1-4
Team Wiener Linien
04-03 22:59
USV St. Anna
0-0
SAK Klagenfurt
04-03 01:30
Wiener SC
1-1
SR Donaufeld Wien
04-03 01:00
Vocklamarkt
1-0
SK Treibach
04-03 01:30
FC Magna Wiener Neustadt
0-3
Traiskirchen
04-03 01:00
LASK (Youth)
2-0
Leoben
04-03 01:00
SC Weiz
3-1
Allerheiligen
04-03 01:30
Kremser
1-0
SV Leobendorf
04-03 21:00
SC Gleisdorf
5-1
TUS Bad Gleichenberg
Ngày 27/05/2023
27-05 21:00
Bischofshofen
4-0
VfB Hohenems
27-05 15:30
Rheindorf Altach B
5-0
SC Gofis
27-05 21:00
Sc Rothis
3-0
FC Brauerei Egg
27-05 00:00
St. Johann
2-1
SV Seekirchen
27-05 00:00
SV Ried B
1-0
SC Kalsdorf
27-05 00:30
Team Wiener Linien
0-1
ASV Siegendorf
27-05 00:00
Allerheiligen
0-2
USV St. Anna
27-05 00:30
Traiskirchen
7-0
Mauerwerk
27-05 00:00
Leoben
2-1
Vocklamarkt
27-05 00:30
USV Scheiblingkirchen-Warth
1-1
Wiener SC
27-05 22:00
SC Bregenz
1-0
FC Pinzgau Saalfelden
27-05 00:30
Neusiedl
4-0
FC Magna Wiener Neustadt
27-05 00:00
TUS Bad Gleichenberg
4-1
SC Weiz
27-05 00:00
WSC Hertha Wels
5-0
Wolfsberger AC Amateure
27-05 22:30
SV Stripfing Weiden
3-1
Kremser
27-05 00:00
Union Gurten
2-1
Deutschlandsberger SC
27-05 21:30
SV Leobendorf
2-1
Wiener Viktoria
27-05 00:00
SK Treibach
3-2
SAK Klagenfurt
Ngày 05/08/2023
05-08 00:00
Wallern
1-0
SK Vorwarts Steyr
05-08 21:00
Wiener Viktoria
3-2
Ardagger
05-08 00:30
St. Johann
2-5
FC Pinzgau Saalfelden
05-08 00:00
LASK (Youth)
2-2
ASK Voitsberg
05-08 00:00
SC Imst
1-3
Dornbirner SV
05-08 21:00
Mauerwerk
0-3
SV Oberwart
05-08 00:30
Wiener SC
2-2
Kremser
05-08 22:59
Union Gurten
1-2
Vocklamarkt
05-08 00:30
Team Wiener Linien
2-2
Traiskirchen
05-08 00:30
SC Mannsdorf
0-0
Austria Wien (Youth)
05-08 22:00
SV Ried B
0-5
Deutschlandsberger SC
05-08 00:00
Rapid Vienna (Youth)
0-2
SR Donaufeld Wien
05-08 22:00
RW Rankweil
0-5
Bischofshofen
05-08 00:00
Neusiedl
3-1
Favoritner AC
05-08 22:00
SV Austria Salzburg
4-1
SPG Motz/Silz
05-08 00:00
WSC Hertha Wels
3-0
ASK Klagenfurt
05-08 21:00
Sc Rothis
2-3
SV Wals-Grunau
Ngày 25/02/2023
25-02 20:30
SV Stripfing Weiden
4-0
FC Magna Wiener Neustadt
25-02 21:00
SV Leobendorf
2-0
Mauerwerk
25-02 20:00
SR Donaufeld Wien
2-0
Kremser
25-02 01:30
Team Wiener Linien
1-0
SC Mannsdorf
25-02 01:30
Traiskirchen
0-0
Wiener SC
25-02 21:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
1-1
Neusiedl
25-02 21:00
ASV Siegendorf
1-1
Andelsbuch
Ngày 18/05/2023
18-05 21:00
FC Magna Wiener Neustadt
0-1
Andelsbuch
Ngày 25/03/2023
25-03 21:00
FC Magna Wiener Neustadt
1-2
Team Wiener Linien
25-03 22:00
Wiener Viktoria
1-1
Mauerwerk
25-03 22:00
SV Leobendorf
1-1
Neusiedl
25-03 21:00
Rotenberg
1-2
FC Brauerei Egg
25-03 00:45
SK Treibach
3-5
LASK (Youth)
25-03 20:00
SR Donaufeld Wien
3-0
USV Scheiblingkirchen-Warth
25-03 21:00
SAK Klagenfurt
3-3
SC Weiz
25-03 21:00
VfB Hohenems
5-0
RW Rankweil
25-03 00:45
SV Ried B
0-0
Wolfsberger AC Amateure
25-03 21:30
Traiskirchen
0-0
SV Stripfing Weiden
25-03 21:00
SC Gofis
0-2
Sc Rothis
25-03 00:30
Allerheiligen
0-2
SC Gleisdorf
25-03 00:45
SC Mannsdorf
3-1
Andelsbuch
25-03 21:00
Dornbirner SV
4-0
Rheindorf Altach B
25-03 00:45
Leoben
3-1
TUS Bad Gleichenberg
25-03 21:00
Admira Dornbirn
0-4
SC Bregenz
25-03 22:00
Worgl Obi SV
0-1
SC Kundl
25-03 00:45
FC Pinzgau Saalfelden
4-0
OTSU Hallein
25-03 00:45
SC Kalsdorf
1-3
Deutschlandsberger SC
25-03 21:00
ASV Siegendorf
1-2
Kremser
25-03 22:00
SV Fugen
0-0
SC Imst
Ngày 03/06/2023
03-06 22:00
Dornbirner SV
1-1
FC Wolfurt
03-06 22:00
SV Wals-Grunau
1-0
SV Kuchl
03-06 18:00
SC Golling
1-2
SV Grodig
03-06 22:59
SPG Motz/Silz
1-4
SC Imst
03-06 22:59
FC Kitzbuhel
1-2
WSG Swarovski Tirol B
03-06 00:00
SC Kundl
2-1
Worgl Obi SV
03-06 22:59
St. Johann
2-3
SV Austria Salzburg
03-06 22:30
SC Gofis
1-0
Admira Dornbirn
03-06 22:00
FC Brauerei Egg
1-1
Rotenberg
03-06 00:00
Bischofshofen
2-2
Kufstein
03-06 21:00
RW Rankweil
6-2
FC Lauterach
03-06 20:00
FC Pinzgau Saalfelden
3-2
VfB Hohenems
03-06 21:00
Sc Rothis
5-0
Rheindorf Altach B
03-06 00:00
USV St. Anna
3-1
SK Treibach
03-06 00:00
Vocklamarkt
2-1
Union Gurten
03-06 00:00
SC Weiz
0-5
Leoben
03-06 00:00
SAK Klagenfurt
2-5
SV Ried B
03-06 00:00
LASK (Youth)
3-3
WSC Hertha Wels
03-06 22:59
SC Schwaz
3-1
SV Fugen
03-06 00:00
SC Gleisdorf
1-0
SC Kalsdorf
03-06 00:00
Deutschlandsberger SC
0-1
Allerheiligen
03-06 00:00
Wolfsberger AC Amateure
3-4
TUS Bad Gleichenberg
Ngày 18/03/2023
18-03 01:00
SV Seekirchen
0-2
SV Wals-Grunau
18-03 01:30
FC Magna Wiener Neustadt
1-1
SV Leobendorf
18-03 21:00
FC Lauterach
2-0
FC Brauerei Egg
18-03 01:00
LASK (Youth)
4-0
Allerheiligen
18-03 01:30
SC Mannsdorf
2-2
Wiener Viktoria
18-03 22:00
SC Bregenz
4-2
Dornbirner SV
18-03 01:00
SC Weiz
4-0
SV Ried B
18-03 21:00
SC Kundl
1-0
SV Hall
18-03 01:00
Rheindorf Altach B
0-5
VfB Hohenems
18-03 01:00
SC Gleisdorf
1-2
Union Gurten
18-03 01:40
SC Imst
1-2
Worgl Obi SV
18-03 01:00
Salzburger AK 1914
0-1
St. Johann
18-03 20:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
0-1
Traiskirchen
18-03 01:00
Deutschlandsberger SC
4-3
USV St. Anna
18-03 01:00
SC Schwaz
0-1
SV Fugen
18-03 20:00
FC Pinzgau Saalfelden
1-1
USK Anif
18-03 01:00
Neusiedl
1-0
SR Donaufeld Wien
18-03 01:00
TUS Bad Gleichenberg
4-1
SC Kalsdorf
18-03 20:30
SPG Motz/Silz
1-1
Kufstein
18-03 21:00
SV Grodig
1-0
OTSU Hallein
18-03 21:00
Bischofshofen
0-0
SV Austria Salzburg
18-03 01:00
Andelsbuch
0-4
SV Stripfing Weiden
18-03 22:00
WSC Hertha Wels
0-1
Leoben
18-03 02:00
Mauerwerk
2-5
ASV Siegendorf
18-03 20:00
Wolfsberger AC Amateure
1-1
SK Treibach
18-03 01:30
Wiener SC
0-0
Team Wiener Linien
18-03 01:00
Vocklamarkt
0-0
SAK Klagenfurt
Ngày 26/03/2023
26-03 20:00
St. Johann
0-4
SC Golling
26-03 20:00
SV Austria Salzburg
1-2
SV Grodig
26-03 20:30
Union Gurten
0-0
WSC Hertha Wels
26-03 20:00
FC Wolfurt
0-2
FC Lauterach
26-03 15:30
WSG Swarovski Tirol B
1-1
Kufstein
26-03 21:00
SV Telfs
2-1
SPG Motz/Silz
26-03 16:00
SV Wals-Grunau
6-0
Salzburger AK 1914
26-03 20:00
USK Anif
2-2
SV Seekirchen
26-03 15:30
SVG Reichenau
4-0
SC Schwaz
26-03 16:00
SV Hall
0-1
FC Kitzbuhel
26-03 20:00
SV Kuchl
0-0
Bischofshofen
26-03 01:00
USV St. Anna
1-1
Vocklamarkt
Ngày 08/04/2023
08-04 19:00
FC Kitzbuhel
0-0
Worgl Obi SV
08-04 21:30
VfB Hohenems
3-1
SVG Reichenau
08-04 00:30
SV Fugen
1-2
SV Telfs
08-04 21:00
Kufstein
1-2
SC Bregenz
08-04 21:00
Bischofshofen
2-2
FC Pinzgau Saalfelden
08-04 21:00
SV Hall
2-0
SC Kundl
08-04 00:00
Deutschlandsberger SC
1-2
SC Weiz
08-04 00:00
ASV Siegendorf
1-0
FC Magna Wiener Neustadt
08-04 21:30
Wiener Viktoria
3-2
Wiener SC
08-04 21:00
Union Gurten
0-1
Leoben
08-04 01:00
Mauerwerk
1-3
Andelsbuch
08-04 22:00
SV Leobendorf
1-1
SV Stripfing Weiden
08-04 21:00
SR Donaufeld Wien
1-0
Traiskirchen
08-04 00:30
Team Wiener Linien
1-0
USV Scheiblingkirchen-Warth
08-04 00:00
Allerheiligen
3-2
TUS Bad Gleichenberg
08-04 00:30
SC Mannsdorf
1-3
Kremser
08-04 00:00
SC Kalsdorf
2-1
Vocklamarkt
Ngày 01/04/2023
01-04 21:00
OTSU Hallein
0-7
SV Austria Salzburg
01-04 21:00
SV Seekirchen
0-4
FC Pinzgau Saalfelden
01-04 21:00
Salzburger AK 1914
1-1
USK Anif
01-04 21:00
SV Grodig
0-1
SV Kuchl
01-04 22:00
SC Schwaz
0-2
SV Telfs
01-04 22:00
WSC Hertha Wels
3-1
Allerheiligen
01-04 21:30
SV Stripfing Weiden
1-2
SR Donaufeld Wien
01-04 20:00
Wolfsberger AC Amateure
1-1
SAK Klagenfurt
01-04 22:00
Kufstein
1-0
SV Hall
01-04 01:00
Mauerwerk
5-1
SC Mannsdorf
01-04 00:00
Vocklamarkt
0-3
Deutschlandsberger SC
01-04 22:00
FC Kitzbuhel
3-1
Worgl Obi SV
01-04 19:00
SC Golling
2-2
SV Wals-Grunau
01-04 00:30
Wiener SC
2-1
ASV Siegendorf
01-04 00:00
LASK (Youth)
5-2
SV Ried B
01-04 21:00
Bischofshofen
0-3
St. Johann
01-04 00:00
SC Weiz
4-0
USV St. Anna
01-04 00:30
Kremser
1-1
Wiener Viktoria
01-04 00:00
Leoben
4-1
SC Kalsdorf
01-04 21:30
FC Lauterach
1-1
Rotenberg
01-04 21:30
SC Bregenz
3-0
SC Gofis
01-04 22:00
SC Kundl
2-2
SV Fugen
01-04 22:00
WSG Swarovski Tirol B
1-3
SPG Motz/Silz
01-04 21:30
FC Brauerei Egg
0-3
VfB Hohenems
01-04 22:00
SC Imst
2-4
SVG Reichenau
01-04 00:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
0-1
SV Leobendorf
01-04 00:00
SC Gleisdorf
1-1
SK Treibach
01-04 00:00
Neusiedl
4-2
Team Wiener Linien
01-04 00:00
TUS Bad Gleichenberg
5-0
Union Gurten
01-04 00:00
Andelsbuch
0-2
Traiskirchen
Ngày 15/04/2023
15-04 21:00
SV Austria Salzburg
4-2
SV Seekirchen
15-04 00:00
St. Johann
5-2
SV Wals-Grunau
15-04 22:00
SC Gofis
0-1
FC Wolfurt
15-04 21:00
USK Anif
0-2
SC Golling
15-04 21:00
Dornbirner SV
3-3
FC Brauerei Egg
15-04 22:00
SPG Motz/Silz
4-3
SV Fugen
15-04 19:00
WSG Swarovski Tirol B
4-0
FC Kitzbuhel
15-04 00:00
Leoben
2-0
Allerheiligen
15-04 00:00
Neusiedl
0-2
ASV Siegendorf
15-04 21:30
SV Stripfing Weiden
6-0
Team Wiener Linien
15-04 22:00
VfB Hohenems
4-1
Bischofshofen
15-04 21:00
FC Pinzgau Saalfelden
0-1
SC Bregenz
15-04 00:00
SC Weiz
1-1
Vocklamarkt
Ngày 19/04/2023
19-04 00:30
Kremser
2-1
Mauerwerk
19-04 00:00
SC Gleisdorf
3-0
SAK Klagenfurt
19-04 00:00
TUS Bad Gleichenberg
0-0
SK Treibach
19-04 00:30
Andelsbuch
1-1
SR Donaufeld Wien
19-04 00:00
WSC Hertha Wels
2-0
SV Ried B
19-04 00:00
LASK (Youth)
1-0
USV St. Anna
19-04 00:30
Traiskirchen
1-0
SV Leobendorf
Ngày 27/04/2023
27-04 00:30
Traiskirchen
3-0
ASK-BSC Bruck Leitha
27-04 00:00
ASK-BSC Bruck Leitha
0-3
SR Donaufeld Wien
Ngày 24/05/2023
24-05 00:00
OTSU Hallein
1-2
SC Golling
24-05 00:30
Traiskirchen
3-0
Wiener Viktoria
Ngày 12/03/2023
12-03 21:00
SV Kuchl
2-1
Salzburger AK 1914
12-03 16:30
SVG Reichenau
0-3
SPG Motz/Silz
Ngày 10/06/2023
10-06 22:00
SV Kuchl
0-1
SV Seekirchen
10-06 22:00
FC Wolfurt
1-0
RW Rankweil
10-06 22:00
SV Austria Salzburg
1-5
SV Wals-Grunau
10-06 22:00
Rotenberg
0-3
Dornbirner SV
10-06 22:00
FC Lauterach
7-3
SC Gofis
10-06 19:30
SVG Reichenau
2-1
FC Pinzgau Saalfelden
10-06 22:30
Rheindorf Altach B
1-1
FC Brauerei Egg
10-06 22:00
VfB Hohenems
3-1
Kufstein
10-06 22:00
Admira Dornbirn
1-2
Sc Rothis
10-06 22:00
SC Bregenz
0-0
Bischofshofen
10-06 22:59
SV Telfs
4-2
SC Schwaz
10-06 22:00
SC Golling
1-4
Salzburger AK 1914
10-06 00:00
Union Gurten
3-1
SC Weiz
10-06 00:00
SK Treibach
1-3
Deutschlandsberger SC
10-06 00:00
SV Ried B
1-1
USV St. Anna
10-06 00:00
Leoben
3-1
Wolfsberger AC Amateure
10-06 22:59
SC Imst
2-5
SV Fugen
10-06 22:59
WSG Swarovski Tirol B
0-2
Worgl Obi SV
10-06 22:59
SV Hall
3-1
FC Kitzbuhel
10-06 00:00
SC Kalsdorf
2-1
SAK Klagenfurt
10-06 00:00
TUS Bad Gleichenberg
3-7
LASK (Youth)
10-06 00:00
Allerheiligen
0-1
Vocklamarkt
Ngày 21/05/2023
21-05 21:30
SVG Reichenau
4-5
VfB Hohenems
21-05 21:00
RW Rankweil
2-0
Rheindorf Altach B
21-05 16:00
FC Brauerei Egg
2-4
FC Wolfurt
21-05 15:30
Dornbirner SV
0-1
Admira Dornbirn
21-05 22:00
SV Telfs
1-4
SV Fugen
21-05 21:00
ASV Siegendorf
0-4
SV Leobendorf
21-05 00:00
Andelsbuch
3-0
ASK-BSC Bruck Leitha
21-05 21:00
Wolfsberger AC Amateure
3-0
SC Gleisdorf
21-05 00:00
USV St. Anna
1-1
Union Gurten
Ngày 05/05/2023
05-05 23:30
SV Grodig
3-1
SC Golling
05-05 22:59
FC Wolfurt
2-1
Admira Dornbirn
05-05 22:59
SV Austria Salzburg
2-1
St. Johann
05-05 22:59
USK Anif
0-2
Salzburger AK 1914
05-05 21:30
SV Leobendorf
3-0
ASK-BSC Bruck Leitha
Ngày 30/09/2023
30-09 00:00
LASK (Youth)
2-2
WSC Hertha Wels
30-09 00:00
SC Gleisdorf
0-1
USV St. Anna
30-09 00:00
TUS Bad Gleichenberg
2-3
Deutschlandsberger SC
30-09 00:00
ASK Voitsberg
2-0
Vocklamarkt
30-09 00:00
SK Vorwarts Steyr
2-3
Allerheiligen
30-09 01:00
SV Oberwart
2-1
Ardagger
30-09 00:30
Kremser
0-0
Austria Wien (Youth)
30-09 00:30
Favoritner AC
1-3
Traiskirchen
30-09 01:00
Neusiedl
1-1
Wiener Viktoria
Ngày 05/03/2023
05-03 20:30
Wolfsberger AC Amateure
1-2
Union Gurten
Ngày 02/09/2023
02-09 00:00
WSC Hertha Wels
4-0
USV RB Weindorf St.Anna
02-09 00:00
St. Johann
1-1
SV Wals-Grunau
02-09 00:00
Wallern
5-0
Vocklamarkt
02-09 00:30
Wiener SC
1-0
Ardagger
02-09 00:30
SK Vorwarts Steyr
1-0
ASK Voitsberg
02-09 00:00
LASK (Youth)
5-1
Allerheiligen
02-09 00:30
SV Oberwart
1-2
Kremser
02-09 00:00
SC Gleisdorf
3-0
ASK Klagenfurt
02-09 00:30
Favoritner AC
2-3
SR Donaufeld Wien
02-09 00:00
TUS Bad Gleichenberg
2-1
Wolfsberger AC Amateure
02-09 00:00
Rapid Vienna (Youth)
3-2
Traiskirchen
02-09 20:30
SVG Reichenau
1-0
SPG Motz/Silz
02-09 00:00
Neusiedl
2-0
Andelsbuch
02-09 22:00
SC Imst
2-1
Bischofshofen
02-09 22:00
Dornbirner SV
0-1
FC Pinzgau Saalfelden
02-09 00:00
SC Weiz
2-1
Deutschlandsberger SC
02-09 21:00
SV Austria Salzburg
3-1
Kufstein
02-09 21:00
SV Ried B
1-0
Union Gurten
Ngày 16/09/2023
16-09 01:00
Neusiedl
0-0
Ardagger
16-09 22:00
SC Imst
1-1
Kufstein
16-09 21:30
FC Pinzgau Saalfelden
4-0
SPG Motz/Silz
16-09 22:00
St. Johann
7-2
Sc Rothis
16-09 21:00
Mauerwerk
0-8
Traiskirchen
16-09 00:30
Wiener SC
1-1
Wiener Viktoria
16-09 00:30
SV Oberwart
2-0
Andelsbuch
16-09 00:30
Kremser
1-1
SR Donaufeld Wien
16-09 00:00
SC Weiz
2-2
Union Gurten
16-09 22:00
Dornbirner SV
1-1
SC Schwaz
16-09 21:00
SV Austria Salzburg
9-0
RW Rankweil
16-09 00:00
Wallern
2-1
Deutschlandsberger SC
16-09 00:00
SK Vorwarts Steyr
1-1
ASK Klagenfurt
16-09 00:00
LASK (Youth)
7-0
USV RB Weindorf St.Anna
16-09 00:00
SC Gleisdorf
0-0
Allerheiligen
16-09 00:30
Favoritner AC
1-4
Austria Wien (Youth)
16-09 00:10
TUS Bad Gleichenberg
2-0
Vocklamarkt
16-09 00:00
Rapid Vienna (Youth)
3-0
SC Mannsdorf
16-09 21:00
FC Wolfurt
1-1
SV Wals-Grunau
16-09 00:00
ASK Voitsberg
8-0
Wolfsberger AC Amateure
Ngày 12/08/2023
12-08 00:00
SK Vorwarts Steyr
1-0
SC Gleisdorf
12-08 00:30
Andelsbuch
2-5
Rapid Vienna (Youth)
12-08 00:00
Vocklamarkt
0-3
WSC Hertha Wels
12-08 22:30
Dornbirner SV
3-3
FC Wolfurt
12-08 22:00
SV Wals-Grunau
1-3
RW Rankweil
12-08 00:00
Deutschlandsberger SC
1-1
USV St. Anna
12-08 21:00
SPG Motz/Silz
5-0
St. Johann
12-08 00:00
TUS Bad Gleichenberg
1-5
SV Ried B
12-08 22:00
Bischofshofen
1-3
VfB Hohenems
12-08 00:30
Traiskirchen
4-0
Wiener Viktoria
12-08 00:00
ASK Voitsberg
4-0
Wallern
12-08 20:00
SVG Reichenau
0-0
Rheindorf Altach B
12-08 00:30
SV Oberwart
1-2
Neusiedl
12-08 00:30
Kremser
3-0
Mauerwerk
12-08 00:30
Favoritner AC
2-0
Team Wiener Linien
12-08 22:59
Kufstein
0-1
Sc Rothis
12-08 00:30
Austria Wien (Youth)
1-2
SV Leobendorf
12-08 22:59
SC Schwaz
0-2
SV Austria Salzburg
12-08 00:00
Allerheiligen
0-5
Union Gurten
12-08 00:30
Ardagger
0-0
SC Mannsdorf
12-08 22:59
FC Pinzgau Saalfelden
2-0
SC Imst
Ngày 20/08/2023
20-08 21:00
Rheindorf Altach B
0-0
Sc Rothis
20-08 22:00
RW Rankweil
1-2
Kufstein
Ngày 19/03/2023
19-03 22:00
SV Telfs
0-3
SVG Reichenau
19-03 21:00
FC Kitzbuhel
1-4
WSG Swarovski Tirol B
19-03 21:00
SC Golling
1-1
SV Kuchl
19-03 21:00
FC Wolfurt
2-0
SC Gofis
19-03 21:00
RW Rankweil
1-0
Rotenberg
19-03 21:00
Sc Rothis
1-0
Admira Dornbirn
Ngày 09/09/2023
09-09 20:30
SPG Motz/Silz
2-1
Dornbirner SV
09-09 21:00
Wiener Viktoria
2-0
Rapid Vienna (Youth)
09-09 00:30
Kufstein
3-0
St. Johann
09-09 21:00
SR Donaufeld Wien
2-3
SV Oberwart
09-09 00:30
Traiskirchen
1-0
Wiener SC
09-09 00:30
SC Mannsdorf
1-1
SV Leobendorf
09-09 00:30
Kremser
3-1
Team Wiener Linien
09-09 00:00
Union Gurten
0-0
WSC Hertha Wels
09-09 22:00
Bischofshofen
5-1
FC Wolfurt
09-09 20:30
FC Pinzgau Saalfelden
1-0
Rheindorf Altach B
09-09 00:00
Allerheiligen
1-3
Wallern
09-09 19:00
SV Wals-Grunau
1-1
SC Imst
09-09 00:00
Deutschlandsberger SC
3-1
LASK (Youth)
09-09 00:30
Ardagger
0-0
Mauerwerk
09-09 00:00
SC Schwaz
1-1
SVG Reichenau
09-09 00:00
ASK Voitsberg
3-0
SV Ried B
09-09 00:30
Andelsbuch
2-1
Favoritner AC
09-09 21:00
Sc Rothis
2-2
SV Austria Salzburg
Ngày 19/08/2023
19-08 00:00
LASK (Youth)
1-3
ASK Klagenfurt
19-08 00:30
Favoritner AC
0-0
SV Oberwart
19-08 00:00
TUS Bad Gleichenberg
2-1
SK Vorwarts Steyr
19-08 00:30
Rapid Vienna (Youth)
3-2
Austria Wien (Youth)
19-08 00:00
Neusiedl
0-1
Kremser
19-08 23:30
SC Gleisdorf
1-2
ASK Voitsberg
19-08 22:00
SV Ried B
3-4
USV RB Weindorf St.Anna
19-08 00:00
SC Weiz
3-1
Vocklamarkt
19-08 22:59
VfB Hohenems
1-1
SV Wals-Grunau
19-08 22:30
FC Wolfurt
1-3
FC Pinzgau Saalfelden
19-08 22:00
SC Imst
3-2
SPG Motz/Silz
19-08 20:30
SVG Reichenau
3-0
Dornbirner SV
19-08 21:30
SV Leobendorf
2-0
Ardagger
19-08 00:00
St. Johann
1-0
SC Schwaz
19-08 21:00
Mauerwerk
0-2
SR Donaufeld Wien
19-08 00:00
WSC Hertha Wels
4-2
Allerheiligen
19-08 00:30
Wiener SC
2-1
Andelsbuch
19-08 00:00
Wallern
3-3
Wolfsberger AC Amateure
19-08 00:30
Team Wiener Linien
1-1
Wiener Viktoria
19-08 00:00
Union Gurten
1-2
Deutschlandsberger SC
19-08 00:30
SC Mannsdorf
0-1
Traiskirchen
Ngày 22/04/2023
22-04 22:00
Worgl Obi SV
2-3
WSG Swarovski Tirol B
22-04 20:00
FC Lauterach
0-1
Rheindorf Altach B
22-04 22:00
SC Imst
1-2
SPG Motz/Silz
22-04 21:00
FC Kitzbuhel
3-1
SV Hall
22-04 00:00
OTSU Hallein
2-2
USK Anif
22-04 00:30
SV Fugen
0-2
SC Schwaz
22-04 22:00
VfB Hohenems
1-0
FC Pinzgau Saalfelden
22-04 21:00
SC Bregenz
4-1
SVG Reichenau
22-04 21:00
SV Seekirchen
1-1
St. Johann
22-04 22:00
SV Kuchl
1-1
SV Austria Salzburg
22-04 22:00
Dornbirner SV
5-1
RW Rankweil
22-04 22:00
SV Leobendorf
2-2
SR Donaufeld Wien
22-04 00:00
SAK Klagenfurt
1-3
WSC Hertha Wels
22-04 00:30
Team Wiener Linien
2-0
Traiskirchen
22-04 00:00
SV Ried B
1-2
TUS Bad Gleichenberg
22-04 00:30
SC Mannsdorf
1-4
FC Magna Wiener Neustadt
22-04 00:00
Allerheiligen
1-2
Union Gurten
22-04 01:00
Kremser
3-1
Andelsbuch
22-04 00:00
SC Kalsdorf
1-0
SC Weiz
22-04 00:00
ASK-BSC Bruck Leitha
0-3
SV Stripfing Weiden
22-04 00:30
Deutschlandsberger SC
1-3
LASK (Youth)
22-04 00:00
ASV Siegendorf
2-1
USV Scheiblingkirchen-Warth
22-04 21:30
Wiener Viktoria
2-1
Neusiedl
22-04 00:00
Vocklamarkt
0-0
Wolfsberger AC Amateure
22-04 01:00
Mauerwerk
0-2
Wiener SC
22-04 00:00
SK Treibach
0-5
Leoben
Ngày 24/09/2023
24-09 21:00
Sc Rothis
1-1
SC Imst
24-09 20:30
SPG Motz/Silz
6-3
Rheindorf Altach B
24-09 21:00
Wolfsberger AC Amateure
1-2
SV Ried B
24-09 00:00
USV St. Anna
1-0
Wallern
24-09 19:00
SV Wals-Grunau
2-3
SVG Reichenau
Ngày 26/08/2023
26-08 00:00
SK Vorwarts Steyr
2-1
SV Ried B
26-08 00:30
SV Oberwart
0-3
Team Wiener Linien
26-08 00:00
Vocklamarkt
1-1
LASK (Youth)
26-08 00:30
Kremser
0-2
Favoritner AC
26-08 00:30
Deutschlandsberger SC
1-1
WSC Hertha Wels
26-08 01:00
Austria Wien (Youth)
1-1
Wiener SC
26-08 00:00
ASK Voitsberg
4-1
TUS Bad Gleichenberg
26-08 01:00
Ardagger
2-2
Rapid Vienna (Youth)
26-08 00:30
Andelsbuch
1-1
Mauerwerk
26-08 23:30
FC Pinzgau Saalfelden
4-0
SVG Reichenau
26-08 22:59
Kufstein
1-0
VfB Hohenems
26-08 22:00
SV Wals-Grunau
0-4
SV Austria Salzburg
26-08 21:00
SPG Motz/Silz
5-3
FC Wolfurt
26-08 22:00
SR Donaufeld Wien
5-2
Neusiedl
26-08 00:00
SC Schwaz
0-0
SC Imst
26-08 22:00
ASK Klagenfurt
2-5
Wallern
26-08 21:00
Wiener Viktoria
4-1
SC Mannsdorf
26-08 00:00
Bischofshofen
2-0
St. Johann
26-08 00:00
Allerheiligen
4-0
SC Weiz
26-08 00:30
Traiskirchen
3-2
SV Leobendorf
Ngày 22/03/2023
22-03 01:00
SPG Motz/Silz
2-3
SC Imst
Ngày 29/04/2023
29-04 00:00
SC Schwaz
0-0
SV Telfs
29-04 21:00
USK Anif
3-1
SV Grodig
29-04 21:00
Kufstein
3-1
VfB Hohenems
29-04 19:00
SC Golling
1-2
OTSU Hallein
29-04 21:00
Bischofshofen
2-0
SC Bregenz
29-04 20:00
FC Pinzgau Saalfelden
1-1
SVG Reichenau
29-04 22:00
Admira Dornbirn
2-2
FC Lauterach
29-04 21:30
Rheindorf Altach B
1-1
FC Wolfurt
29-04 21:00
SV Hall
0-1
Worgl Obi SV
29-04 00:00
St. Johann
2-1
SV Kuchl
29-04 00:30
SV Fugen
1-0
SC Imst
29-04 00:00
SC Kundl
1-1
WSG Swarovski Tirol B
29-04 21:30
SV Stripfing Weiden
3-1
ASV Siegendorf
29-04 20:30
Wolfsberger AC Amateure
3-1
SC Weiz
29-04 21:00
Union Gurten
4-0
SK Treibach
29-04 00:30
Wiener SC
1-1
Kremser
29-04 00:00
LASK (Youth)
0-0
Vocklamarkt
29-04 22:59
FC Magna Wiener Neustadt
2-2
Mauerwerk
29-04 00:00
Allerheiligen
3-2
SC Kalsdorf
29-04 00:00
Leoben
5-1
SV Ried B
29-04 00:00
SC Gleisdorf
3-3
Deutschlandsberger SC
29-04 00:00
Neusiedl
1-3
SC Mannsdorf
29-04 00:00
TUS Bad Gleichenberg
4-0
SAK Klagenfurt
29-04 00:00
Andelsbuch
0-1
SV Leobendorf
29-04 00:00
WSC Hertha Wels
2-1
USV St. Anna
Ngày 01/09/2023
01-09 22:59
Team Wiener Linien
0-2
SC Mannsdorf
01-09 22:59
VfB Hohenems
3-0
Sc Rothis
01-09 22:30
SV Leobendorf
2-4
Wiener Viktoria
Ngày 19/05/2023
19-05 23:30
SC Gofis
3-0
Sc Rothis
19-05 23:45
SC Schwaz
4-0
SPG Motz/Silz
Ngày 15/08/2023
15-08 21:00
USV St. Anna
1-4
Allerheiligen
Ngày 10/09/2023
10-09 21:00
ASK Klagenfurt
1-1
TUS Bad Gleichenberg
10-09 00:00
USV RB Weindorf St.Anna
1-0
SC Weiz
10-09 00:00
Vocklamarkt
1-1
SC Gleisdorf
10-09 22:00
RW Rankweil
1-3
VfB Hohenems
Ngày 13/08/2023
13-08 22:30
Wolfsberger AC Amateure
4-4
LASK (Youth)
13-08 22:00
ASK Klagenfurt
2-3
SC Weiz
Ngày 17/09/2023
17-09 20:30
Rheindorf Altach B
4-4
VfB Hohenems
17-09 19:30
SVG Reichenau
2-1
Bischofshofen
Ngày 16/04/2023
16-04 21:00
RW Rankweil
0-2
Rotenberg
16-04 21:00
Sc Rothis
3-0
FC Lauterach
16-04 20:00
Rheindorf Altach B
0-5
Admira Dornbirn
16-04 22:00
SV Telfs
2-4
SC Imst
16-04 21:00
Wolfsberger AC Amateure
1-1
Deutschlandsberger SC
16-04 21:00
Wiener SC
3-1
SC Mannsdorf
16-04 15:30
SVG Reichenau
0-3
Kufstein
16-04 19:30
FC Magna Wiener Neustadt
3-2
Wiener Viktoria
Ngày 07/04/2023
07-04 22:30
SPG Motz/Silz
0-0
SC Schwaz
07-04 00:00
SK Treibach
1-2
WSC Hertha Wels
07-04 00:00
SV Ried B
3-2
SC Gleisdorf
Ngày 25/04/2023
25-04 23:30
Union Gurten
5-1
SC Kalsdorf
Ngày 23/04/2023
23-04 21:00
Kufstein
4-4
Bischofshofen
23-04 21:00
FC Brauerei Egg
1-5
Admira Dornbirn
23-04 20:00
FC Wolfurt
2-0
Sc Rothis
23-04 16:00
Rotenberg
2-3
SC Gofis
23-04 00:00
USV St. Anna
2-3
SC Gleisdorf
Ngày 06/08/2023
06-08 22:00
FC Wolfurt
1-2
SVG Reichenau
06-08 21:00
Rheindorf Altach B
1-1
Kufstein
Ngày 18/08/2023
18-08 22:59
SV Austria Salzburg
3-0
Bischofshofen
Ngày 28/07/2023
28-07 23:30
FC Wolfurt
1-0
Rheindorf Altach B
28-07 22:59
ASK Klagenfurt
1-3
Union Gurten
28-07 22:59
SR Donaufeld Wien
1-4
SV Leobendorf
Ngày 02/04/2023
02-04 19:00
Rheindorf Altach B
2-0
Admira Dornbirn
02-04 21:00
RW Rankweil
1-3
Dornbirner SV
02-04 00:00
Sc Rothis
2-0
FC Wolfurt
Ngày 09/08/2023
09-08 00:00
SV Leobendorf
3-1
Andelsbuch
09-08 00:00
SC Weiz
2-3
Wolfsberger AC Amateure
Ngày 06/04/2023
06-04 22:59
SAK Klagenfurt
1-2
LASK (Youth)
Ngày 03/09/2023
03-09 00:00
Mauerwerk
1-6
Austria Wien (Youth)
03-09 20:30
Rheindorf Altach B
7-2
RW Rankweil
03-09 21:30
FC Wolfurt
0-2
SC Schwaz
Ngày 30/04/2023
30-04 21:00
RW Rankweil
1-1
FC Brauerei Egg
30-04 21:00
Sc Rothis
2-2
Rotenberg
30-04 15:30
SC Gofis
0-2
Dornbirner SV
30-04 16:00
SV Wals-Grunau
0-0
SV Seekirchen
30-04 19:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
2-2
Wiener Viktoria
Ngày 26/05/2023
26-05 22:59
USK Anif
5-2
OTSU Hallein
26-05 23:30
Admira Dornbirn
3-3
RW Rankweil
26-05 22:59
SV Austria Salzburg
2-2
SV Kuchl
26-05 22:59
SR Donaufeld Wien
2-3
SC Mannsdorf
26-05 00:00
SC Gleisdorf
0-3
LASK (Youth)
Ngày 30/07/2023
30-07 22:30
Wolfsberger AC Amateure
1-4
WSC Hertha Wels
30-07 15:30
SVG Reichenau
1-2
SC Imst
Ngày 15/09/2023
15-09 22:30
Team Wiener Linien
1-0
SV Leobendorf
15-09 22:59
SV Ried B
0-1
WSC Hertha Wels
Ngày 09/04/2023
09-04 00:00
USV St. Anna
3-1
Wolfsberger AC Amateure
Ngày 04/08/2023
04-08 23:30
VfB Hohenems
3-0
SC Schwaz
Ngày 12/05/2023
12-05 23:30
SV Grodig
1-0
OTSU Hallein
12-05 00:00
ASK-BSC Bruck Leitha
0-3
Team Wiener Linien
Ngày 27/08/2023
27-08 22:00
Wolfsberger AC Amateure
0-5
SC Gleisdorf
27-08 00:00
USV RB Weindorf St.Anna
0-1
Union Gurten
27-08 16:00
Dornbirner SV
0-2
Rheindorf Altach B
27-08 15:30
Sc Rothis
2-0
RW Rankweil
Ngày 06/09/2023
06-09 00:00
SC Gleisdorf
3-0
TUS Bad Gleichenberg
Ngày 08/06/2023
08-06 00:00
WSC Hertha Wels
5-3
SC Gleisdorf
Ngày 07/05/2023
07-05 15:30
WSG Swarovski Tirol B
5-0
SV Hall
07-05 19:00
SV Kuchl
4-1
SV Wals-Grunau
07-05 22:00
SV Telfs
1-2
SPG Motz/Silz
07-05 21:00
RW Rankweil
5-2
SC Gofis
07-05 15:30
Dornbirner SV
2-5
Sc Rothis
07-05 00:00
USV St. Anna
2-0
TUS Bad Gleichenberg
Ngày 02/05/2023
02-05 22:59
SR Donaufeld Wien
4-1
Team Wiener Linien
Ngày 29/09/2023
29-09 22:15
Team Wiener Linien
0-1
Rapid Vienna (Youth)
Ngày 19/09/2023
19-09 22:00
Wolfsberger AC Amateure
1-2
SK Vorwarts Steyr
Ngày 02/06/2023
02-06 23:30
Salzburger AK 1914
1-1
USK Anif
Ngày 04/05/2023
04-05 00:30
Worgl Obi SV
2-0
SC Kundl
Ngày 31/05/2023
31-05 00:00
OTSU Hallein
2-2
SV Grodig
Ngày 04/06/2023
04-06 20:30
SVG Reichenau
0-3
SC Bregenz
Ngày 26/04/2023
26-04 00:00
OTSU Hallein
4-0
Salzburger AK 1914
Ngày 20/09/2023
20-09 00:00
Austria Wien (Youth)
3-2
Neusiedl
Ngày 29/05/2023
29-05 16:00
FC Lauterach
3-5
Dornbirner SV
29-05 22:00
SV Seekirchen
3-0
SV Wals-Grunau
29-05 22:59
SV Kuchl
2-5
St. Johann
Ngày 25/05/2023
25-05 00:00
Kufstein
2-2
SVG Reichenau
25-05 00:00
SC Imst
1-0
SV Telfs
25-05 23:30
Salzburger AK 1914
0-2
SV Grodig
25-05 00:30
SV Fugen
7-0
SPG Motz/Silz
Ngày 17/06/2023
17-06 00:30
WSG Swarovski Tirol B
0-1
SC Kundl
17-06 00:30
Worgl Obi SV
0-0
SV Hall
Ngày 21/04/2023
21-04 23:30
SV Grodig
1-4
Salzburger AK 1914
Ngày 11/08/2023
11-08 22:59
SR Donaufeld Wien
3-3
Wiener SC
Ngày 17/05/2023
17-05 00:00
SV Grodig
3-0
USK Anif
Ngày 14/05/2023
14-05 20:30
Rheindorf Altach B
0-0
Dornbirner SV
Ngày 21/09/2023
21-09 00:00
Union Gurten
1-0
LASK (Youth)
Ngày 28/05/2023
28-05 21:30
FC Wolfurt
0-1
Rotenberg
Kết quả Hạng 3 Áo tối hôm qua, kết quả bóng đá hôm nay Hạng 3 Áo màu bóng 2023 được cập nhật chính xác nhất. KQBĐ Hạng 3 Áo theo thời gian thực ngay tại kqbd123.com