Lịch thi đấu Argentina

Lịch thi đấu Copa Liga Profesional Argentina mùa giải 2024/25

Thông tin lịch thi đấu giải vô địch Argentina Copa Liga Profesional mùa giải 2024. Mời bạn đọc cùng theo dõi lịch thi đấu giải vô địch quốc gia Argentina để không bỏ lỡ các trận đấu hấp dẫn tại giải đấu này nhé

Thứ 2 - 13/05

03:00 - 13/05 1
Argentinos Juniors

vs

Rosario Central
03:00 - 13/05 1
Atletico Tucuman

vs

Boca Juniors
03:00 - 13/05 1
Belgrano

vs

Racing Club
03:00 - 13/05 1
CA Huracan

vs

Defensa y Justicia
03:00 - 13/05 1
Deportivo Riestra

vs

San Lorenzo de Almagro
03:00 - 13/05 1
Gimnasia LP

vs

Velez Sarsfield
03:00 - 13/05 1
Godoy Cruz

vs

Barracas Central
03:00 - 13/05 1
Independiente

vs

Talleres
03:00 - 13/05 1
Lanus

vs

Independiente Rivadavia
03:00 - 13/05 1
Newell's Old Boys

vs

Club Atletico Platense
03:00 - 13/05 1
River Plate

vs

Central Cordoba de Santiago
03:00 - 13/05 1
Sarmiento

vs

Instituto Cordoba
03:00 - 13/05 1
Tigre

vs

Estudiantes de la Plata
03:00 - 13/05 1
Union

vs

Banfield

Thứ 2 - 20/05

03:00 - 20/05 2
Banfield

vs

CA Huracan
03:00 - 20/05 2
Barracas Central

vs

Sarmiento
03:00 - 20/05 2
Central Cordoba de Santiago

vs

Boca Juniors
03:00 - 20/05 2
Club Atletico Platense

vs

Independiente
03:00 - 20/05 2
Defensa y Justicia

vs

Gimnasia LP
03:00 - 20/05 2
Estudiantes de la Plata

vs

Deportivo Riestra
03:00 - 20/05 2
Independiente Rivadavia

vs

Godoy Cruz
03:00 - 20/05 2
Instituto Cordoba

vs

Union
03:00 - 20/05 2
Racing Club

vs

Argentinos Juniors
03:00 - 20/05 2
River Plate

vs

Belgrano
03:00 - 20/05 2
Rosario Central

vs

Tigre
03:00 - 20/05 2
San Lorenzo de Almagro

vs

Lanus
03:00 - 20/05 2
Talleres

vs

Atletico Tucuman
03:00 - 20/05 2
Velez Sarsfield

vs

Newell's Old Boys

Thứ 2 - 27/05

03:00 - 27/05 3
Argentinos Juniors

vs

River Plate
03:00 - 27/05 3
Atletico Tucuman

vs

Club Atletico Platense
03:00 - 27/05 3
Belgrano

vs

Central Cordoba de Santiago
03:00 - 27/05 3
Boca Juniors

vs

Talleres
03:00 - 27/05 3
CA Huracan

vs

Instituto Cordoba
03:00 - 27/05 3
Deportivo Riestra

vs

Rosario Central
03:00 - 27/05 3
Gimnasia LP

vs

Banfield
03:00 - 27/05 3
Godoy Cruz

vs

San Lorenzo de Almagro
03:00 - 27/05 3
Independiente

vs

Velez Sarsfield
03:00 - 27/05 3
Lanus

vs

Estudiantes de la Plata
03:00 - 27/05 3
Newell's Old Boys

vs

Defensa y Justicia
03:00 - 27/05 3
Sarmiento

vs

Independiente Rivadavia
03:00 - 27/05 3
Tigre

vs

Racing Club
03:00 - 27/05 3
Union

vs

Barracas Central

Thứ 2 - 03/06

03:00 - 03/06 4
Banfield

vs

Newell's Old Boys
03:00 - 03/06 4
Barracas Central

vs

CA Huracan
03:00 - 03/06 4
Belgrano

vs

Argentinos Juniors
03:00 - 03/06 4
Central Cordoba de Santiago

vs

Talleres
03:00 - 03/06 4
Club Atletico Platense

vs

Boca Juniors
03:00 - 03/06 4
Defensa y Justicia

vs

Independiente
03:00 - 03/06 4
Estudiantes de la Plata

vs

Godoy Cruz
03:00 - 03/06 4
Independiente Rivadavia

vs

Union
03:00 - 03/06 4
Instituto Cordoba

vs

Gimnasia LP
03:00 - 03/06 4
Racing Club

vs

Deportivo Riestra
03:00 - 03/06 4
River Plate

vs

Tigre
03:00 - 03/06 4
Rosario Central

vs

Lanus
03:00 - 03/06 4
San Lorenzo de Almagro

vs

Sarmiento
03:00 - 03/06 4
Velez Sarsfield

vs

Atletico Tucuman

Thứ 5 - 13/06

03:00 - 13/06 5
Argentinos Juniors

vs

Central Cordoba de Santiago
03:00 - 13/06 5
Atletico Tucuman

vs

Defensa y Justicia
03:00 - 13/06 5
Boca Juniors

vs

Velez Sarsfield
03:00 - 13/06 5
CA Huracan

vs

Independiente Rivadavia
03:00 - 13/06 5
Deportivo Riestra

vs

River Plate
03:00 - 13/06 5
Gimnasia LP

vs

Barracas Central
03:00 - 13/06 5
Godoy Cruz

vs

Rosario Central
03:00 - 13/06 5
Independiente

vs

Banfield
03:00 - 13/06 5
Lanus

vs

Racing Club
03:00 - 13/06 5
Newell's Old Boys

vs

Instituto Cordoba
03:00 - 13/06 5
Sarmiento

vs

Estudiantes de la Plata
03:00 - 13/06 5
Talleres

vs

Club Atletico Platense
03:00 - 13/06 5
Tigre

vs

Belgrano
03:00 - 13/06 5
Union

vs

San Lorenzo de Almagro

Thứ 2 - 22/07

03:00 - 22/07 6
Argentinos Juniors

vs

Tigre
03:00 - 22/07 6
Banfield

vs

Atletico Tucuman
03:00 - 22/07 6
Barracas Central

vs

Newell's Old Boys
03:00 - 22/07 6
Belgrano

vs

Deportivo Riestra
03:00 - 22/07 6
Central Cordoba de Santiago

vs

Club Atletico Platense
03:00 - 22/07 6
Defensa y Justicia

vs

Boca Juniors
03:00 - 22/07 6
Estudiantes de la Plata

vs

Union
03:00 - 22/07 6
Independiente Rivadavia

vs

Gimnasia LP
03:00 - 22/07 6
Instituto Cordoba

vs

Independiente
03:00 - 22/07 6
Racing Club

vs

Godoy Cruz
03:00 - 22/07 6
River Plate

vs

Lanus
03:00 - 22/07 6
Rosario Central

vs

Sarmiento
03:00 - 22/07 6
San Lorenzo de Almagro

vs

CA Huracan
03:00 - 22/07 6
Velez Sarsfield

vs

Talleres

Thứ 5 - 25/07

03:00 - 25/07 7
Atletico Tucuman

vs

Instituto Cordoba
03:00 - 25/07 7
Boca Juniors

vs

Banfield
03:00 - 25/07 7
CA Huracan

vs

Estudiantes de la Plata
03:00 - 25/07 7
Club Atletico Platense

vs

Velez Sarsfield
03:00 - 25/07 7
Deportivo Riestra

vs

Argentinos Juniors
03:00 - 25/07 7
Gimnasia LP

vs

San Lorenzo de Almagro
03:00 - 25/07 7
Godoy Cruz

vs

River Plate
03:00 - 25/07 7
Independiente

vs

Barracas Central
03:00 - 25/07 7
Lanus

vs

Belgrano
03:00 - 25/07 7
Newell's Old Boys

vs

Independiente Rivadavia
03:00 - 25/07 7
Sarmiento

vs

Racing Club
03:00 - 25/07 7
Talleres

vs

Defensa y Justicia
03:00 - 25/07 7
Tigre

vs

Central Cordoba de Santiago
03:00 - 25/07 7
Union

vs

Rosario Central

Thứ 2 - 29/07

03:00 - 29/07 8
Argentinos Juniors

vs

Lanus
03:00 - 29/07 8
Banfield

vs

Talleres
03:00 - 29/07 8
Barracas Central

vs

Atletico Tucuman
03:00 - 29/07 8
Belgrano

vs

Godoy Cruz
03:00 - 29/07 8
Central Cordoba de Santiago

vs

Velez Sarsfield
03:00 - 29/07 8
Defensa y Justicia

vs

Club Atletico Platense
03:00 - 29/07 8
Estudiantes de la Plata

vs

Gimnasia LP
03:00 - 29/07 8
Independiente Rivadavia

vs

Independiente
03:00 - 29/07 8
Instituto Cordoba

vs

Boca Juniors
03:00 - 29/07 8
Racing Club

vs

Union
03:00 - 29/07 8
River Plate

vs

Sarmiento
03:00 - 29/07 8
Rosario Central

vs

CA Huracan
03:00 - 29/07 8
San Lorenzo de Almagro

vs

Newell's Old Boys
03:00 - 29/07 8
Tigre

vs

Deportivo Riestra

Không có trận đấu nào

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina Nhóm A 2024/25

Xem bảng thông tin lịch thi đấu hạng 2 Argentina Nhóm A hôm nay được cập nhật bởi BDKQ.online. Dữ liệu thông tin giải đấu được cập nhật liên tục tại lịch thi đấu giải Primera B Nacional.

Hôm nay, thứ 2 - 22/04

01:30 - 22/04 12
Chacarita Juniors

2 - 1

Agropecuario
H1: 0-1
02:00 - 22/04 12
Aldosivi

0 - 0

Nueva Chicago
H1: 0-0
02:00 - 22/04 12
Gimnasia y Tiro

0 - 0

CA Gimnasia de Jujuy
H1: 0-0
04:30 - 22/04 12
Atletico Rafaela

1 - 2

San Telmo
H1: 0-0
06:00 - 22/04 12
Estudiantes de Rio Cuarto

2 - 0

Deportivo Moron 1
H1: 0-0

Ngày mai, thứ 3 - 23/04

01:00 - 23/04 12
Almirante Brown

vs

Brown de Adrogue
01:00 - 23/04 12
Deportivo Maipu

vs

Atletico Guemes
07:10 - 23/04 12
Quilmes

vs

Patronato de Parana

Thứ 4 - 24/04

05:00 - 24/04 12
Ferro Carril Oeste

vs

CA Alvarado

Chủ nhật - 28/04

03:00 - 28/04 13
Agropecuario

vs

San Martin de Tucuman
03:00 - 28/04 13
All Boys

vs

Chacarita Juniors
03:00 - 28/04 13
Almagro

vs

Almirante Brown
03:00 - 28/04 13
Atletico Guemes

vs

Ferro Carril Oeste
03:00 - 28/04 13
Brown de Adrogue

vs

Club Atletico Colon
03:00 - 28/04 13
CA Alvarado

vs

CA San Miguel
03:00 - 28/04 13
CA Chaco For Ever

vs

CA Defensores Unidos
03:00 - 28/04 13
CA Defensores de Belgrano

vs

Atlanta
03:00 - 28/04 13
CA Gimnasia de Jujuy

vs

Deportivo Maipu
03:00 - 28/04 13
Deportivo Moron

vs

Aldosivi
03:00 - 28/04 13
Gimnasia Mendoza

vs

Gimnasia y Tiro
03:00 - 28/04 13
Guillermo Brown

vs

Arsenal Sarandi
03:00 - 28/04 13
Nueva Chicago

vs

Club Atletico Mitre
03:00 - 28/04 13
Patronato de Parana

vs

CA Talleres Remedios de Escalada
03:00 - 28/04 13
Racing de Cordoba

vs

Quilmes
03:00 - 28/04 13
San Martin San Juan

vs

Atletico Rafaela
03:00 - 28/04 13
San Telmo

vs

Deportivo Madryn
03:00 - 28/04 13
Temperley

vs

Estudiantes de Rio Cuarto
03:00 - 28/04 13
Tristan Suarez

vs

Club Atletico Estudiantes

Chủ nhật - 05/05

03:00 - 05/05 14
Aldosivi

vs

Temperley
03:00 - 05/05 14
Almirante Brown

vs

CA Defensores de Belgrano
03:00 - 05/05 14
Arsenal Sarandi

vs

Agropecuario
03:00 - 05/05 14
Atlanta

vs

CA Chaco For Ever
03:00 - 05/05 14
CA Defensores Unidos

vs

San Telmo
03:00 - 05/05 14
CA San Miguel

vs

Atletico Guemes
03:00 - 05/05 14
CA Talleres Remedios de Escalada

vs

Racing de Cordoba
03:00 - 05/05 14
Chacarita Juniors

vs

Tristan Suarez
03:00 - 05/05 14
Club Atletico Estudiantes

vs

Patronato de Parana
03:00 - 05/05 14
Club Atletico Mitre

vs

Deportivo Moron
03:00 - 05/05 14
Club Atletico Colon

vs

Almagro
03:00 - 05/05 14
Deportivo Madryn

vs

Atletico Rafaela
03:00 - 05/05 14
Estudiantes de Rio Cuarto

vs

Brown de Adrogue
03:00 - 05/05 14
Ferro Carril Oeste

vs

CA Gimnasia de Jujuy
03:00 - 05/05 14
Gimnasia Mendoza

vs

Deportivo Maipu
03:00 - 05/05 14
Gimnasia y Tiro

vs

Nueva Chicago
03:00 - 05/05 14
Quilmes

vs

CA Alvarado
03:00 - 05/05 14
San Martin de Tucuman

vs

All Boys
03:00 - 05/05 14
San Martin San Juan

vs

Guillermo Brown

Chủ nhật - 12/05

03:00 - 12/05 15
Agropecuario

vs

San Martin San Juan
03:00 - 12/05 15
All Boys

vs

Arsenal Sarandi
03:00 - 12/05 15
Almagro

vs

Estudiantes de Rio Cuarto
03:00 - 12/05 15
Atletico Guemes

vs

Quilmes
03:00 - 12/05 15
Atletico Rafaela

vs

CA Defensores Unidos
03:00 - 12/05 15
Brown de Adrogue

vs

Aldosivi
03:00 - 12/05 15
CA Alvarado

vs

CA Talleres Remedios de Escalada
03:00 - 12/05 15
CA Chaco For Ever

vs

Almirante Brown
03:00 - 12/05 15
CA Defensores de Belgrano

vs

Club Atletico Colon
03:00 - 12/05 15
CA Gimnasia de Jujuy

vs

CA San Miguel
03:00 - 12/05 15
Deportivo Maipu

vs

Ferro Carril Oeste
03:00 - 12/05 15
Deportivo Moron

vs

Gimnasia y Tiro
03:00 - 12/05 15
Guillermo Brown

vs

Deportivo Madryn
03:00 - 12/05 15
Nueva Chicago

vs

Gimnasia Mendoza
03:00 - 12/05 15
Patronato de Parana

vs

Chacarita Juniors
03:00 - 12/05 15
Racing de Cordoba

vs

Club Atletico Estudiantes
03:00 - 12/05 15
San Telmo

vs

Atlanta
03:00 - 12/05 15
Temperley

vs

Club Atletico Mitre
03:00 - 12/05 15
Tristan Suarez

vs

San Martin de Tucuman

Chủ nhật - 19/05

03:00 - 19/05 16
Aldosivi

vs

Almagro
03:00 - 19/05 16
Almirante Brown

vs

San Telmo
03:00 - 19/05 16
Arsenal Sarandi

vs

Tristan Suarez
03:00 - 19/05 16
Atlanta

vs

Atletico Rafaela
03:00 - 19/05 16
CA Defensores Unidos

vs

Deportivo Madryn
03:00 - 19/05 16
CA San Miguel

vs

Deportivo Maipu
03:00 - 19/05 16
CA Talleres Remedios de Escalada

vs

Atletico Guemes
03:00 - 19/05 16
Chacarita Juniors

vs

Racing de Cordoba
03:00 - 19/05 16
Club Atletico Estudiantes

vs

CA Alvarado
03:00 - 19/05 16
Club Atletico Mitre

vs

Brown de Adrogue
03:00 - 19/05 16
Club Atletico Colon

vs

CA Chaco For Ever
03:00 - 19/05 16
Estudiantes de Rio Cuarto

vs

CA Defensores de Belgrano
03:00 - 19/05 16
Gimnasia Mendoza

vs

Deportivo Moron
03:00 - 19/05 16
Gimnasia y Tiro

vs

Temperley
03:00 - 19/05 16
Guillermo Brown

vs

Agropecuario
03:00 - 19/05 16
Nueva Chicago

vs

Ferro Carril Oeste
03:00 - 19/05 16
Quilmes

vs

CA Gimnasia de Jujuy
03:00 - 19/05 16
San Martin de Tucuman

vs

Patronato de Parana
03:00 - 19/05 16
San Martin San Juan

vs

All Boys

Chủ nhật - 26/05

03:00 - 26/05 17
Agropecuario

vs

CA Defensores Unidos
03:00 - 26/05 17
All Boys

vs

Guillermo Brown
03:00 - 26/05 17
Almagro

vs

Club Atletico Mitre
03:00 - 26/05 17
Atletico Guemes

vs

Club Atletico Estudiantes
03:00 - 26/05 17
Atletico Rafaela

vs

Almirante Brown
03:00 - 26/05 17
Brown de Adrogue

vs

Gimnasia y Tiro
03:00 - 26/05 17
CA Alvarado

vs

Chacarita Juniors
03:00 - 26/05 17
CA Chaco For Ever

vs

Estudiantes de Rio Cuarto
03:00 - 26/05 17
CA Defensores de Belgrano

vs

Aldosivi
03:00 - 26/05 17
CA Gimnasia de Jujuy

vs

CA Talleres Remedios de Escalada
03:00 - 26/05 17
Deportivo Madryn

vs

Atlanta
03:00 - 26/05 17
Deportivo Maipu

vs

Quilmes
03:00 - 26/05 17
Deportivo Moron

vs

Nueva Chicago
03:00 - 26/05 17
Ferro Carril Oeste

vs

CA San Miguel
03:00 - 26/05 17
Patronato de Parana

vs

Arsenal Sarandi
03:00 - 26/05 17
Racing de Cordoba

vs

San Martin de Tucuman
03:00 - 26/05 17
San Telmo

vs

Club Atletico Colon
03:00 - 26/05 17
Temperley

vs

Gimnasia Mendoza
03:00 - 26/05 17
Tristan Suarez

vs

San Martin San Juan

Không có trận đấu nào

Lịch thi đấu Primera B Nacional hạng 2 Argentina nhóm B 2024/25

Xem lịch thi đấu Primera B Nacional hạng 2 Argentina nhóm B mùa giải 2023/2024

Thứ 2 - 16/10/2023

01:30 - 16/10 34
Atletico Rafaela

1 - 1

Chacarita Juniors 1
H1: 0-1
01:30 - 16/10 34
Brown de Adrogue

2 - 1

Atlanta
H1: 2-0
01:30 - 16/10 34
CA Gimnasia de Jujuy 3

0 - 1

Deportivo Riestra
H1: 0-0
01:30 - 16/10 34
Club Atletico Estudiantes

0 - 2

Tristan Suarez
H1: 0-1
01:30 - 16/10 34
Deportivo Madryn

0 - 2

Club Atletico Mitre
H1: 0-1
01:30 - 16/10 34
Deportivo Maipu

0 - 1

Independiente Rivadavia 1
H1: 0-0
01:30 - 16/10 34
Ferro Carril Oeste

0 - 0

Aldosivi
H1: 0-0
01:30 - 16/10 34
Quilmes

1 - 2

Racing de Cordoba 1
H1: 0-1
01:30 - 16/10 34
Villa Dalmine

0 - 1

CA Chaco For Ever
H1: 0-0

Thứ 2 - 09/10/2023

06:30 - 09/10 33
Independiente Rivadavia

1 - 0

Villa Dalmine
H1: 0-0
04:00 - 09/10 33
Racing de Cordoba

2 - 0

CA Gimnasia de Jujuy
H1: 1-0
03:00 - 09/10 33
Club Atletico Mitre

2 - 1

Atletico Rafaela
H1: 2-0
02:50 - 09/10 33
Chacarita Juniors 1

1 - 1

Club Atletico Estudiantes
H1: 0-0
01:30 - 09/10 33
Aldosivi 1

1 - 1

Deportivo Maipu
H1: 0-1
01:30 - 09/10 33
Deportivo Riestra

1 - 1

Ferro Carril Oeste
H1: 0-0

Chủ nhật - 08/10/2023

04:00 - 08/10 33
CA Chaco For Ever

0 - 0

Deportivo Madryn
H1: 0-0
01:30 - 08/10 33
Tristan Suarez

2 - 0

Brown de Adrogue
H1: 1-0

Thứ 7 - 07/10/2023

23:35 - 07/10 33
Atlanta

0 - 1

Quilmes
H1: 0-1

Thứ 3 - 03/10/2023

01:30 - 03/10 32
Deportivo Riestra

3 - 0

Aldosivi
H1: 3-0
01:30 - 03/10 32
Villa Dalmine

2 - 3

Deportivo Maipu 1
H1: 0-1
01:00 - 03/10 32
Brown de Adrogue

1 - 2

Chacarita Juniors
H1: 0-0

Thứ 2 - 02/10/2023

04:30 - 02/10 32
Atletico Rafaela

1 - 3

CA Chaco For Ever
H1: 1-1
02:00 - 02/10 32
CA Gimnasia de Jujuy

2 - 0

Atlanta
H1: 1-0
02:00 - 02/10 32
Deportivo Madryn

1 - 1

Independiente Rivadavia
H1: 0-0

Chủ nhật - 01/10/2023

02:00 - 01/10 32
Ferro Carril Oeste

3 - 1

Racing de Cordoba
H1: 2-1
01:30 - 01/10 32
Club Atletico Estudiantes

0 - 1

Club Atletico Mitre
H1: 0-0

Thứ 7 - 30/09/2023

07:10 - 30/09 32
Quilmes

5 - 1

Tristan Suarez
H1: 2-1

Không có trận đấu nào

Lịch thi đấu cup Quốc Gia Copa Argentina 2024/25

Xem lịch thi đấu Copa Argentina mùa giải 2023/2024:

Thứ 6 - 19/04

02:00 - 19/04 1/32
Deportivo Maipu 1

1 - 1

Juventud Unida Universitario 1
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 7-8

Thứ 5 - 18/04

07:15 - 18/04 1/32
Union

1 - 2

Gimnasia Mendoza
H1: 1-1
01:40 - 18/04 1/32
Tigre 1

1 - 1

Chacarita Juniors
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-5

Thứ 5 - 11/04

05:15 - 11/04 1/32
Club Atletico Colon

vs

Los Andes

Hoãn

03:00 - 11/04 1/32
Barracas Central

0 - 0

CA San Miguel
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-2

Thứ 4 - 10/04

04:30 - 10/04 1/32
Banfield

6 - 0

Ciudad de Bolivar
H1: 3-0

Thứ 5 - 04/04

07:10 - 04/04 1/32
CA Huracan

0 - 0

Villa Mitre
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-2
05:00 - 04/04 1/32
Instituto Cordoba 1

1 - 2

CA Talleres Remedios de Escalada 1
H1: 1-0

Thứ 4 - 03/04

02:00 - 03/04 1/32
Central Cordoba de Santiago

3 - 1

Quilmes
H1: 3-0

Thứ 5 - 28/03

03:45 - 28/03 1/32
Independiente Rivadavia

1 - 0

Argentino de Quilmes
H1: 0-0

Thứ 3 - 26/03

05:30 - 26/03 1/32
Club Atletico Platense

0 - 0

Olimpo
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-2
03:15 - 26/03 1/32
Godoy Cruz

0 - 0

San Martin San Juan
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-3

Không có trận đấu nào

Lịch thi đấu đội tuyển Argentina 2024

Xem lịch thi đấu đội tuyển quốc gia Argentina năm 2024. Thông tin lịch thi đấu đội tuyển Argentina hôm nay:

Tháng 06/2024

26/06 - 08:00
Chile
30/06 - 07:00
Peru
14/06 - 17:00
Guatemala

Tháng 09/2024

05/09 - 03:00
Chile
08/09 - 03:00
Colombia

Tháng 10/2024

10/10 - 03:00
Venezuela
13/10 - 03:00
Bolivia

Tháng 11/2024

14/11 - 04:00
Paraguay
17/11 - 04:00
Peru

Tháng 03/2024

23/03 - 07:00
El Salvador
18/03 - 18:00
Bờ Biển Ngà

Tháng 10/2023

18/10 - 09:00
Peru
13/10 - 06:00
Paraguay

Tháng 06/2023

19/06 - 19:30
Indonesia

Tháng 03/2023

29/03 - 06:30
Curacao
24/03 - 06:35
Panama

Lịch thi đấu Argentina mới nhất đã được cập nhật trên KQBD123.com (KQBDLU). Bạn có thể tìm thấy các thông tin về lịch thi đấu cấp cao nhất tại Argentina, bao gồm lịch thi đấu Copa Liga Profesional, Primera B Nacional, cup Quốc Gia Copa Argentina, và đội tuyển Argentina cho mùa giải 2024/25. Đừng quên kiểm tra lịch thi đấu của giải VĐQG Argentina để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào.

Chúng tôi hy vọng rằng thông tin về lịch thi đấu bóng đá Argentina trên KQBD123.com sẽ mang lại cho bạn những thông tin hữu ích về mùa giải 2024/25 và giúp bạn cập nhật mỗi ngày về các trận đấu diễn ra.

LTD BD Argentina với các giải đấu thuộc giải vô địch quốc gia Argentina.